YADDA AKA YI WELPEDARY FENCE
Fasali:
Panelsungiyoyin sintiri na kewaye an riga an ƙirƙira su da raga ta waya.
Panels suna da riga an sanya iyakoki a madaidaitan bututu.
An saka raga zuwa tsakiyar firam ɗin bututu, babu gefuna masu kaifi.
Saitawa / haɗawa yana da sauri da sauƙi tare da ɗakunan clam.
Fuskokin allon suna 100% walda.
Kit ɗin ya haɗa da tushen ƙasa don sauƙin shigarwa.
Babban ƙarfi. Ana yin shingen shinge na wucin gadi na ɗan lokaci da ƙananan ƙananan ƙananan ƙarfe.
Sauki don motsawa. Filayen shinge na wucin gadi wanda aka walda ya dace don cire don buƙata ta gaggawa.
Anti-lalata. Za'a yi amfani da bangarorin shinge na wucin gadi wadanda aka saka da galvanized mai zafi, ko PVC mai rufi, wanda ke sa wallon shinge na ɗan lokaci yana da kyakkyawar juriya ta lalata.
Kyakkyawan daidaitawa. Za a iya shigar da bangayen shinge na ɗan lokaci a kowane yanayi, gami da ƙasa, kwalta da kankare.
Musammantawa na welded wucin gadi panel:
Kayan aiki |
Carbonananan ƙarfe |
Diamita na waya |
3 mm, 3.5 mm, 4 mm, 4.5 mm, 5 mm |
Welded raga bude |
60 × 150 mm, 75 × 75 mm, 75 × 100 mm, 60 × 75 mm, da dai sauransu |
Madaidaitan bututu |
25 mm, 32 mm, 40 mm, 42 mm, 48 mm, da dai sauransu |
Madauki girma |
2.1 × 2.4 m, 1.8 × 2.4 m, 1.8 × 2.9 m, 2.25 × 2.4 m, 2.1 × 2.6 m, 2.1 × 3.3 m, da dai sauransu |
Kaurin bututu |
1.3-3.5 mm |
Maganin farfajiyar |
Hot-tsoma galvanized, Rufin PVC |
Launin ƙasa |
Azurfa, baki, lemu, rawaya, ja, da sauransu |